Windows Forum
Chào mừng bạn đã đến với Windows Forum !
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận <a href="http://windows.megabb.com/profile.forum?mode=register.
>> Do not display again : Đóng khung này.
=♥♥♥= Chúc các bạn tìm được nhiều điều thú vị ở Win 4rum =♥♥♥=

Join the forum, it's quick and easy

Windows Forum
Chào mừng bạn đã đến với Windows Forum !
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận <a href="http://windows.megabb.com/profile.forum?mode=register.
>> Do not display again : Đóng khung này.
=♥♥♥= Chúc các bạn tìm được nhiều điều thú vị ở Win 4rum =♥♥♥=
Windows Forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thư chúc tết tất cả anh em thành viên và mọi vị khách của Win Forums

4 posters

Go down

Thư chúc tết tất cả anh em thành viên và mọi vị khách của Win Forums Empty Thư chúc tết tất cả anh em thành viên và mọi vị khách của Win Forums

Bài gửi by Admin 22/1/2009, 09:07

Thân chào tất cả mọi người, các thành viên, smod, mod hay khách viếng thăm ! Một năm mới nữa lại đến và một năm cũ đầy đau khổ và nhiều xui xẻo lại qua đi. Hôm nay ngồi viết bức thư này, ngẫm nghĩ lại một khoảng thời gian hoạt động chính thức của Forum là...6 ngày ! 10al
Trong khoảng thời gian ngắn ngủi và cô độc này (Google chưa đồng ý thêm Win Forums vào dữ liệu tìm) thì lượng truy cập của Rum cũng khá cao ~ 3.000 rùi 01al nhưng số lượng mem lại chỉ có 22 người, nếu nói nôm na thì một thành viên truy cập gần 150 lần/ngày ! Nhưng Forum đã rất may mắn khi được rất nhiều "hào kiệt" từ khắp nơi về giúp đỡ. Anh Phong (Admin) - CTV BÁO PCTIPS, ECHIP, THẾ GIỚI @, LÀM BẠN VS MÁY VI TÍNH, FAN MÁY TÍNH, Mạnh (Admin) - HOK LÀ CÁI THÁ GÌ CẢ 07al , Thành (akita_din) - chủ nhân site http://i-down.net , Trí (hamster_3112) - HACKER "ĐI SỬA MÁY" giúp đỡ rất nhiệt tình. Không có một lời nào cảm ơn cho đủ vì hành động của các bạn rất rất...xúc động quá! 16al Mặc dù làm không có...money 14al nhưng các bạn vẫn đóng góp rất đều đều các bài viết cho Forum và hành động của họ cũng đang góp phần đưa Forum đến với mọi người hơn. Khoảng cách giữa ta và cộng đồng không còn xa nữa, một tháng nữa thì Google có thể sẽ chấp nhận ta và các trang tìm kiếm đều có tên của Forum chúng ta. 17al
Nào các chiến hữa, hãy cùng tôi và toàn thể các thành viên khác tiếp tục chiến đấu cho đến ngày Google chấp nhận chúng ta nhé !
Ngoài sự đóng góp "mặt tiền" của các Smod còn có những Mod và "thường dân" cũng đã góp ý và có những bài viết hay cho Forums ! Các thành viên này tuy không đình đám nhưng họ đã có sự giúp đỡ rất lớn đến sự phát triển của Forum !
CHÂN THÀNH CẢM ƠN TẤT CẢ CÁC THÀNH VIÊN ! 27al
t:k t:m t:m

NĂM MỚI CHÚC TẤT CẢ MỌI NGƯỜI GẶP NHIỀU MAY MẮN, HỌC SINH THÌ "DỞ PHAO" KHÔNG BỊ BẮT, CÔNG CHỨC THÌ "ĂN NÊN LÀM RA", SMOD THÌ POST BÀI NHÌU NHÌU VÀ KHÔNG QUÊN ĐỊA CHỈ FORUM NHÉ : HTTP://HWIN.CO.CCHTTP://WINFORUMS.TK.

Bonus - SAU ĐÂY LÀ BẢNG PHONG THẦN CHO TẤT CẢ CÁC SMOD VÀ THÀNH VIÊN CÓ CÔNG XÂY DỰNG FORUM PHÁT TRIỂN !

06al PHONG THẦN BẢNG11al
03al 03al 03al 03al 03al 03al 03al 03al

XIN CÁC THÀNH VIÊN CÓ TÊN SAU NGHE SẮC PHONG VÀ NHẬN HUY HIỆU !

AKITA_DIN - SMOD TÍCH CỰC NHẤT, YÊU ADMIN NHẤT ! TRAO TẶNG HUY CHƯƠNG ĐẶC BIỆT :Thư chúc tết tất cả anh em thành viên và mọi vị khách của Win Forums Medal145
Thư chúc tết tất cả anh em thành viên và mọi vị khách của Win Forums Medal145 - LÀ HUY CHƯƠNG CAO QUÝ VÀ LÀ HUY CHƯƠNG ĐẶC BIỆT NHẤT DÀNH CHO NGƯỜI ADMIN YẾU QUÝ !

HAMSTER_3112 - HUỲNH HỮA TRÍ, SMOD CÓ NHIỀU ĐÓNG GÓP, GÓP Ý NHẤT VÀ CÓ
RẤT NHIỀU HIẾN KẾ RẤT HAY CHO ADMIN ! TRAO TẶNG BẠN HUY HIỆU : Thư chúc tết tất cả anh em thành viên và mọi vị khách của Win Forums Medal8
Thư chúc tết tất cả anh em thành viên và mọi vị khách của Win Forums Medal8 - LÀ HUY CHƯƠNG CAO QUÝ MÀ CHỈ NHỮNG AI HẾT MÌNH VÌ FORUM MỚI ĐƯỢC SỞ HỮU !

BÀ 'BÀNH THỊ NÒI" - MEMBER CÓ TÊN SHOCK NHẤT, CÁC BẠN CÓ HỈU TỪ BÀNH
(BÀNH CÁI GÌ) VÀ NÒI LÀ CÁI GÌ HOK VẬY (AI BIK PM NHA). ĐÂY LÀ THÀNH
VIÊN ẨN DANH NHƯNG LẠI CÓ RẤT NHIỀU CỐNG HIẾN CHO FORUM ! TRAO TẶNG BÀ BÀNH "NGÒI"..Ý LỘN BÀNH NÒI HUY HIỆU :Thư chúc tết tất cả anh em thành viên và mọi vị khách của Win Forums Medal18
Thư chúc tết tất cả anh em thành viên và mọi vị khách của Win Forums Medal18 - HUY HIỆU CÁNH "CHIM" THỂ HIỆN SỰ TỰ DO VÀ DŨNG MÃNH, BÀNH NÒI XỨNG ĐÁNG NHẬN HUY HIỆU NÀY !
NGOCBINH123 - SMOD TRẦM TÍNH VÀ U SẦU NHẤT, SMOD NÀY
LẦN NÀO LÊN CŨNG ĐỂ DÒNG STATUS NÀO LÀ :BỊ CHỬI, BỊ XẺO..LỘN RÙI BỊ XUI XẺO ! 14al CHÚC ANH BÌNH NĂM MỚI KHÔNG BỊ XẺO... 22al XUI XẺO NỮA NHÁ ! TRAO TẶNG ANH HUY HIỆU :Thư chúc tết tất cả anh em thành viên và mọi vị khách của Win Forums Medal71aa8

Thư chúc tết tất cả anh em thành viên và mọi vị khách của Win Forums Medal71aa8 - LÀ HUY HIỆU THỂ HIỆN CHO SỰ CHĂM CHỈ VÀ VÌ CỘNG ĐỒNG, ANH BÌNH RẤT XỨNG ĐÁNG !

XIN MỘT CHÀNG PHÁO NỔ BANH FORUM HOAN HÔ CÁC THÀNH VIÊN TIÊU BIỂU ĐI NÀO !
NGOÀI RA CÒN RẤT NHIỀU THÀNH VIÊN NỮA NHƯNG CHÚNG TA CHỈ CÓ 4 CHỖ NGỒI
THUI, MONG RẰNG CÁC BẠN MEM KHÁC HÃY CỐ GẮNG ĐỂ NĂM SAU CÓ TÊN TRONG
BẢNG PHONG THẦN NHÉ ! VỖ TAY HOAN HÔ CÁC THÀNH VIÊN ĐI NÀO 24al

THẦN CHÀO NĂM MỚI !

Admin
Admin
Admin

Thú nuôi : Thư chúc tết tất cả anh em thành viên và mọi vị khách của Win Forums Beaver
Châm ngôn sống ! : Hỏi là để hiểu !
Tâm trạng : Thư chúc tết tất cả anh em thành viên và mọi vị khách của Win Forums Fine
Cảnh cáo : Thư chúc tết tất cả anh em thành viên và mọi vị khách của Win Forums Flagblueff6
Sử Dụng HĐH (OS) : Thư chúc tết tất cả anh em thành viên và mọi vị khách của Win Forums Windows%20XP%20Professional
Đến từ : Thư chúc tết tất cả anh em thành viên và mọi vị khách của Win Forums Flag_vietnam

http://baomatfvr.megabb.com

Thư chúc tết tất cả anh em thành viên và mọi vị khách của Win Forums Empty Re: Thư chúc tết tất cả anh em thành viên và mọi vị khách của Win Forums

Bài gửi by Bành Thị Nòi 22/1/2009, 12:18

Thanks kưng nhé
Bành Thị Nòi
MEMBER
MEMBER

Nam
Nghề nghiệp : Bảo Kê
Thú nuôi : Thư chúc tết tất cả anh em thành viên và mọi vị khách của Win Forums Snake
Châm ngôn sống ! : Sao Phải Nghĩ Chơi Hết Mình
Huy Chương : Thư chúc tết tất cả anh em thành viên và mọi vị khách của Win Forums Medal8
Tâm trạng : Thư chúc tết tất cả anh em thành viên và mọi vị khách của Win Forums Lonely
Cảnh cáo : Thư chúc tết tất cả anh em thành viên và mọi vị khách của Win Forums Messagebox_critical

http://vipvnn.net

Thư chúc tết tất cả anh em thành viên và mọi vị khách của Win Forums Empty Re: Thư chúc tết tất cả anh em thành viên và mọi vị khách của Win Forums

Bài gửi by ngocbinh123 22/1/2009, 13:18

thank admin nha!!
đề nghị nhox admin cho vài tấm hình to to để đi biểu tình vào ngày tết cái coi nào!!
chúc admin năm mới vui vẻ, hnạh phúc nhiều nhiều, bạn gái nhiều nhiều và cuối cùng là con cháu nhiiều nhiều...
ngocbinh123
ngocbinh123
S-Mod
S-Mod

Nam
Nghề nghiệp : học sinh
Thú nuôi : Thư chúc tết tất cả anh em thành viên và mọi vị khách của Win Forums Sheep
Châm ngôn sống ! : ai tài giỏi?ai đẹp trai?ai phong độ?ai đức độ? ai tự tin? Đó chính là tôi! tôi là super pro
Huy Chương : Thư chúc tết tất cả anh em thành viên và mọi vị khách của Win Forums Medal10
Tâm trạng : Thư chúc tết tất cả anh em thành viên và mọi vị khách của Win Forums Cool

Bài gửi by akita_din 22/1/2009, 14:34

Xúc động quá...k ngờ em lại dc admin yêu quý nhất đấy...huy hiệu sáng chói thế kia cơ mà...đẹp lung linh , đẹp long lanh , đẹp lóng lánh , đẹp lồng lộng , đẹp vãi lung tung thứ....hahaha....sang năm mới em chúc admin làm việc thành công hơn năm cũ...quản lý 4r hiệu quả hơn....và nhất là tìm dc nửa còn lại nhé....hehe ...Happy New Year !!!
akita_din
akita_din
S-Mod
S-Mod

Nam
Huy Chương : Thư chúc tết tất cả anh em thành viên và mọi vị khách của Win Forums Medal18
Tâm trạng : Thư chúc tết tất cả anh em thành viên và mọi vị khách của Win Forums Happy

http://i-down.net

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics